Danh mục sản phẩm
Thông tin liên hệ
Giỏ hàng
Giỏ hàng trống !
Tìm sản phẩm
Hỗ trợ trực tuyến
 Hotline: 0934648384
(Telegram ,Zalo,Viber)

 

 
Thống Kê Truy Cập
 

Module Quang SFP Ubiquiti

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Multi-Mode UF-MM-1G
1.050.000 đ

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Multi-Mode UF-MM-1G

Module Quang SFP+ Ubiquiti Fiber Multi-Mode 10 Gigabit UF-MM-10G
1.550.000 đ

Module Quang SFP+ Ubiquiti Fiber Multi-Mode 10 Gigabit UF-MM-10G

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Single-Mode UF-SM-1G-S
1.210.000 đ

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Single-Mode UF-SM-1G-S

 Địa chỉ : 122/29 Bùi Đình Tuý - Phường 12 - Quận Bình Thạnh - TP.Hồ Chí Minh( Xem Bản đồ ) . Hotline : 0934648384 Email : unifisaigon@gmail.com
© Copyright 2016 unifisaigon.com Ubiquiti Networks. All Rights Reserved. Liên kết : www.thietbiso5s.com - unifisaigon.com - wifi4gstore.com