Danh mục sản phẩm
Thông tin liên hệ
Giỏ hàng
Giỏ hàng trống !
Tìm sản phẩm
Hỗ trợ trực tuyến
 Hotline: 0934648384
(Telegram ,Zalo,Viber)

 

 
Thống Kê Truy Cập
 

sản phẩm

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Multi-Mode UF-MM-1G
1.050.000 đ

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Multi-Mode UF-MM-1G

Module Quang SFP+ Ubiquiti Fiber Multi-Mode 10 Gigabit UF-MM-10G
1.550.000 đ

Module Quang SFP+ Ubiquiti Fiber Multi-Mode 10 Gigabit UF-MM-10G

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Single-Mode UF-SM-1G-S
1.210.000 đ

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Single-Mode UF-SM-1G-S

Bộ phát Wifi Ubiquiti AirMax Nanostation M2
2.980.000 đ

Bộ phát Wifi Ubiquiti AirMax Nanostation M2

Thiết bị kết nối vô tuyến Ubiquiti AirMax NanoStation Loco M5
2.590.000 đ

Thiết bị kết nối vô tuyến Ubiquiti AirMax NanoStation Loco M5

 Thiết Bị Kết Nối Vô Tuyến Ubiquiti AirMax Nanostation M5
3.490.000 đ

Thiết Bị Kết Nối Vô Tuyến Ubiquiti AirMax Nanostation M5

Wifi AirMax Nanostation Loco M2
2.390.000 đ

Wifi AirMax Nanostation Loco M2

Thiết bị kết nối vô tuyến Ubiquiti Airmax LiteAP ac (LAP-120)
3.899.000 đ

Thiết bị kết nối vô tuyến Ubiquiti Airmax LiteAP ac (LAP-120)

Thiết bị kết nối vô tuyến Ubiquiti Airmax PowerBeam 5AC Gen2
5.999.000 đ

Thiết bị kết nối vô tuyến Ubiquiti Airmax PowerBeam 5AC Gen2

Thiết Bị Kết Nối Vô Tuyến Ubiquiti Airmax LiteBeam 5AC Gen2
4.999.000 đ

Thiết Bị Kết Nối Vô Tuyến Ubiquiti Airmax LiteBeam 5AC Gen2

Thiết bị Kết Nối Vô Tuyến Ubiquiti Airmax NanoStation 5AC Loco
2.399.000 đ

Thiết bị Kết Nối Vô Tuyến Ubiquiti Airmax NanoStation 5AC Loco

Ubiquiti AirMax Rocket M2
4.999.000 đ

Ubiquiti AirMax Rocket M2

Switch Gigabit 24 port PoE Ubiquiti EdgeSwitch ES-24-250W
10.990.000 đ

Switch Gigabit 24 port PoE Ubiquiti EdgeSwitch ES-24-250W

EdgeSwitch 16 Port (150W)
8.190.000 đ

EdgeSwitch 16 Port (150W)

 Router Cân Bằng Tải Ubiquiti EdgeRouter X
2.990.000 đ

Router Cân Bằng Tải Ubiquiti EdgeRouter X

Router Cân Bằng Tải Ubiquiti EdgeRouter Lite
4.490.000 đ

Router Cân Bằng Tải Ubiquiti EdgeRouter Lite

Router Cân Bằng Tải Ubiquiti EdgeRouter Pro(ERPRO-8)
12.090.000 đ

Router Cân Bằng Tải Ubiquiti EdgeRouter Pro(ERPRO-8)

EdgeSwitch 24 Port (500W)
16.390.000 đ

EdgeSwitch 24 Port (500W)

Router Cân Bằng Tải Ubiquiti  EdgeRouter X SFP
3.190.000 đ

Router Cân Bằng Tải Ubiquiti EdgeRouter X SFP

Router  EdgeRouter Infinity (ER-8-XG)
49.998.000 đ

Router EdgeRouter Infinity (ER-8-XG)

Router Cân Bằng Tải Ubiquiti EdgeRouter 4
7.799.000 đ

Router Cân Bằng Tải Ubiquiti EdgeRouter 4

Router Cân Băng Tải Ubiquiti EdgeRouter 6P
8.890.000 đ

Router Cân Băng Tải Ubiquiti EdgeRouter 6P

Router Cân Bằng Tải Ubiquiti EdgeRouter ER-12
9.399.000 đ

Router Cân Bằng Tải Ubiquiti EdgeRouter ER-12

 Bộ phát sóng wifi Ubiquiti UniFi AP LR
2.290.000 đ

Bộ phát sóng wifi Ubiquiti UniFi AP LR

 Bộ phát sóng wifi Ubiquiti UniFi UAP
1.990.000 đ

Bộ phát sóng wifi Ubiquiti UniFi UAP

 Bộ phát sóng wifi Ubiquiti UniFi AC Lite
2.350.000 đ

Bộ phát sóng wifi Ubiquiti UniFi AC Lite

 Bộ phát sóng wifi Ubiquiti UniFi AC Pro
3.980.000 đ

Bộ phát sóng wifi Ubiquiti UniFi AC Pro

 Bộ phát sóng wifi Ubiquiti UniFi AP Pro
5.498.000 đ

Bộ phát sóng wifi Ubiquiti UniFi AP Pro

 Bộ phát sóng wifi Ubiquiti UniFi AC HD
8.090.000 đ

Bộ phát sóng wifi Ubiquiti UniFi AC HD

 Bộ phát sóng wifi Ubiquiti UniFi AC Mesh
2.980.000 đ

Bộ phát sóng wifi Ubiquiti UniFi AC Mesh

 Bộ phát sóng wifi Ubiquiti UniFi AC Mesh Pro
4.999.000 đ

Bộ phát sóng wifi Ubiquiti UniFi AC Mesh Pro

UniFi Switch 24 Port US-24-500W
16.190.000 đ

UniFi Switch 24 Port US-24-500W

 Địa chỉ : 122/29 Bùi Đình Tuý - Phường 12 - Quận Bình Thạnh - TP.Hồ Chí Minh( Xem Bản đồ ) . Hotline : 0934648384 Email : unifisaigon@gmail.com
© Copyright 2016 unifisaigon.com Ubiquiti Networks. All Rights Reserved. Liên kết : www.thietbiso5s.com - unifisaigon.com - wifi4gstore.com