Danh mục sản phẩm
Thông tin liên hệ
Giỏ hàng
Giỏ hàng trống !
Tìm sản phẩm
Hỗ trợ trực tuyến
 

 

 
Thống Kê Truy Cập
 

sản phẩm

Thiết bị mạng Switch Gigabit PoE 48 Port Unifi US-48-500W
21.990.000 đ

Thiết bị mạng Switch Gigabit PoE 48 Port Unifi US-48-500W

Thiết bị mạng UniFi Security Gateway USG
3.890.000 đ

Thiết bị mạng UniFi Security Gateway USG

Thiết bị mạng EdgeSwitch 24 Port (500W)
16.390.000 đ

Thiết bị mạng EdgeSwitch 24 Port (500W)

Thiết bị mạng Switch 8 Port UniFi US-8
2.990.000 đ

Thiết bị mạng Switch 8 Port UniFi US-8

Thiết bị mạng Switch 24 Port Unifi US-24
5.790.000 đ

Thiết bị mạng Switch 24 Port Unifi US-24

Thiết bị mạng Ubiquiti  EdgeRouter X SFP
3.190.000 đ

Thiết bị mạng Ubiquiti EdgeRouter X SFP

UniFi Video Camera NVR
12.490.000 đ

UniFi Video Camera NVR

Thiết bị mạng Ubiquiti EdgeRouter 4
7.450.000 đ

Thiết bị mạng Ubiquiti EdgeRouter 4

Thiết bị mạng Switch Gigabit PoE 8 port Unifi US-8-60W
3.490.000 đ

Thiết bị mạng Switch Gigabit PoE 8 port Unifi US-8-60W

Thiết bị mạng Wifi UniFi AC In-Wall
2.699.000 đ

Thiết bị mạng Wifi UniFi AC In-Wall

Bộ nguồn Ubiquiti  PoE Adaptor 48V 802.3af U-POE-AF
490.000 đ

Bộ nguồn Ubiquiti PoE Adaptor 48V 802.3af U-POE-AF

Thiết bị mạng Wifi UniFi UAP XG
21.650.000 đ

Thiết bị mạng Wifi UniFi UAP XG

Thiết bị mạng  Ubiquiti EdgeRouter ER-12
8.450.000 đ

Thiết bị mạng Ubiquiti EdgeRouter ER-12

Thiết bị mạng  Ubiquiti Airmax PowerBeam 5AC Gen2
4.800.000 đ

Thiết bị mạng Ubiquiti Airmax PowerBeam 5AC Gen2

Thiết bị mạng Ubiquiti Airmax LiteBeam 5AC Gen2
3.650.000 đ

Thiết bị mạng Ubiquiti Airmax LiteBeam 5AC Gen2

Thiết bị mạng Ubiquiti Airmax NanoStation 5AC Loco
2.399.000 đ

Thiết bị mạng Ubiquiti Airmax NanoStation 5AC Loco

Thiết bị mạng Wifi UniFi UAP FlexHD
4.950.000 đ

Thiết bị mạng Wifi UniFi UAP FlexHD

Thiết bị mạng Ubiquiti EdgeRouter ER-12P
9.950.000 đ

Thiết bị mạng Ubiquiti EdgeRouter ER-12P

Thiết bị mạng Wifi Unifi UAP-Outdoor+
4.298.000 đ

Thiết bị mạng Wifi Unifi UAP-Outdoor+

Thiết bị mạng Unifi UAP In-Wall
1.898.000 đ

Thiết bị mạng Unifi UAP In-Wall

 Thiết bị mạng Ubiquiti AirMax Rocket M5AC Lite
6.290.000 đ

Thiết bị mạng Ubiquiti AirMax Rocket M5AC Lite

Thiết bị mạng Ubiquiti AirMax NanoStation Loco M5
2.590.000 đ

Thiết bị mạng Ubiquiti AirMax NanoStation Loco M5

Thiết bị mạng Ubiquiti AirMax Nanostation M5
3.490.000 đ

Thiết bị mạng Ubiquiti AirMax Nanostation M5

Thiết bị mạng Wifi AirMax Nanostation Loco M2
2.390.000 đ

Thiết bị mạng Wifi AirMax Nanostation Loco M2

Thiết bị mạng Wifi Airmax Bullet M2HP
3.998.000 đ

Thiết bị mạng Wifi Airmax Bullet M2HP

Thiết bị mạng  EdgeRouter Infinity (ER-8-XG)
49.998.000 đ

Thiết bị mạng EdgeRouter Infinity (ER-8-XG)

Thiết bị mạng Ubiquiti EdgeRouter 6P
8.890.000 đ

Thiết bị mạng Ubiquiti EdgeRouter 6P

Thiết bị mạng Ubiquiti AmpliFi HD Mesh WiFi
11.999.000 đ

Thiết bị mạng Ubiquiti AmpliFi HD Mesh WiFi

Thiết bị mạng  Ubiquiti Airmax LiteAP ac (LAP-120)
3.899.000 đ

Thiết bị mạng Ubiquiti Airmax LiteAP ac (LAP-120)

Thiết bị mạng Ubiquiti AirMax Rocket M2
4.999.000 đ

Thiết bị mạng Ubiquiti AirMax Rocket M2

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Multi-Mode UF-MM-1G
1.050.000 đ

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Multi-Mode UF-MM-1G

Module Quang SFP+ Ubiquiti Fiber Multi-Mode 10 Gigabit UF-MM-10G
1.550.000 đ

Module Quang SFP+ Ubiquiti Fiber Multi-Mode 10 Gigabit UF-MM-10G

UNIFI SÀI GÒN
Trụ sở : 122/29 Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Thời gian làm việc
T2 - CN: 9h00 - 19h00

HOTLINE :
Khách hàng mua lẻ (Call - Zalo)
0969 593 479
Emaiil : unifisaigon@gmail.com
Khách hàng mua sỉ (Call - Zalo)
0934.64.8384 - Mr . Xuân
Emaiil : nthanhxuan2002@gmail.com
Thời gian nhận và trả bảo hành từ 11h - 18h

KẾT NỐI VỚI UNIFI SÀI GÒN :