Danh mục sản phẩm
Thông tin liên hệ
Giỏ hàng
Giỏ hàng trống !
Tìm sản phẩm
Hỗ trợ trực tuyến
 Hotline: 0934648384
(Mr Xuân)

 

 
Thống Kê Truy Cập
 

sản phẩm

Switch 24 Port Unifi US-24
5.790.000 đ

Switch 24 Port Unifi US-24

Switch 48 Port Unifi US-48
10.690.000 đ

Switch 48 Port Unifi US-48

Switch Gigabit PoE 8 port Unifi US-8-60W
3.490.000 đ

Switch Gigabit PoE 8 port Unifi US-8-60W

Ubiquiti AmpliFi HD Mesh WiFi
11.999.000 đ

Ubiquiti AmpliFi HD Mesh WiFi

 Router Cân Bằng Tải Ubiquiti EdgeRouter X
2.990.000 đ

Router Cân Bằng Tải Ubiquiti EdgeRouter X

Router Cân Bằng Tải Ubiquiti EdgeRouter Lite
4.490.000 đ

Router Cân Bằng Tải Ubiquiti EdgeRouter Lite

Router Cân Bằng Tải Ubiquiti EdgeRouter Pro(ERPRO-8)
12.090.000 đ

Router Cân Bằng Tải Ubiquiti EdgeRouter Pro(ERPRO-8)

Router Cân Bằng Tải Ubiquiti  EdgeRouter X SFP
3.190.000 đ

Router Cân Bằng Tải Ubiquiti EdgeRouter X SFP

Router  EdgeRouter Infinity (ER-8-XG)
49.998.000 đ

Router EdgeRouter Infinity (ER-8-XG)

Router Cân Bằng Tải Ubiquiti EdgeRouter 4
7.799.000 đ

Router Cân Bằng Tải Ubiquiti EdgeRouter 4

Router Cân Băng Tải Ubiquiti EdgeRouter 6P
8.890.000 đ

Router Cân Băng Tải Ubiquiti EdgeRouter 6P

Router Cân Bằng Tải Ubiquiti EdgeRouter ER-12
9.399.000 đ

Router Cân Bằng Tải Ubiquiti EdgeRouter ER-12

UniFi Video Camera G3 Dome
4.390.000 đ

UniFi Video Camera G3 Dome

UniFi Video Camera NVR
12.490.000 đ

UniFi Video Camera NVR

UniFi Video Camera G3 Flex (UVC-G3-FLEX)
2.980.000 đ

UniFi Video Camera G3 Flex (UVC-G3-FLEX)

Router UniFi Security Gateway USG
3.890.000 đ

Router UniFi Security Gateway USG

Ubiquiti NanoBeam NBE-5AC-19
4.290.000 đ

Ubiquiti NanoBeam NBE-5AC-19

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Multi-Mode UF-MM-1G
1.050.000 đ

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Multi-Mode UF-MM-1G

Module Quang SFP+ Ubiquiti Fiber Multi-Mode 10 Gigabit UF-MM-10G
1.550.000 đ

Module Quang SFP+ Ubiquiti Fiber Multi-Mode 10 Gigabit UF-MM-10G

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Single-Mode UF-SM-1G-S
1.210.000 đ

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Single-Mode UF-SM-1G-S

Switch Gigabit 24 port PoE Ubiquiti EdgeSwitch ES-24-250W
10.990.000 đ

Switch Gigabit 24 port PoE Ubiquiti EdgeSwitch ES-24-250W

EdgeSwitch 16 Port (150W)
8.190.000 đ

EdgeSwitch 16 Port (150W)

EdgeSwitch 24 Port (500W)
16.390.000 đ

EdgeSwitch 24 Port (500W)

Anten 2 băng tần 2.4Ghz và 5Ghz Unifi UMA-D
3.290.000 đ

Anten 2 băng tần 2.4Ghz và 5Ghz Unifi UMA-D

Switch 48 Port Ubiquiti ES-48-LITE
10.490.000 đ

Switch 48 Port Ubiquiti ES-48-LITE

Switch 24 Port Ubiquiti ES-24-LITE
5.990.000 đ

Switch 24 Port Ubiquiti ES-24-LITE

Antenna Ubiquiti Networks AMO-5G13 5Ghz 13Dbi Airmax Omni For Rocket M
8.690.000 đ

Antenna Ubiquiti Networks AMO-5G13 5Ghz 13Dbi Airmax Omni For Rocket M

Bộ nguồn Ubiquiti POE-24-12W-G
500.000 đ

Bộ nguồn Ubiquiti POE-24-12W-G

 Địa chỉ : 122/29 Bùi Đình Tuý - Phường 12 - Quận Bình Thạnh - TP.Hồ Chí Minh.
© Copyright 2016 unifisaigon.com Ubiquiti Networks. All Rights Reserved. Liên kết : www.thietbiso5s.com - unifisaigon.com - store5gwifi.com