Danh mục sản phẩm
Thông tin liên hệ
Giỏ hàng
Giỏ hàng trống !
Tìm sản phẩm
Hỗ trợ trực tuyến
 

 

 
Thống Kê Truy Cập
 

Ubiquiti Fiber & SFPs » Module Quang SFP+ Ubiquiti Fiber Multi-Mode 10 Gigabit UF-MM-10G

1.550.000 đ

Module Quang SFP+ Ubiquiti Fiber Multi-Mode 10 Gigabit UF-MM-10G

 Nhà sản xuất : Ubiquiti Unifi
 Tình trạng : Còn hàng new 100% fullbox
 Mã sản phẩm : Ubiquiti Fiber Multi-Mode 10 Gigabit UF-MM-10G
✓ Giao hàng toàn quốc qua chuyển phát nhanh hoặc chành xe . Nội thành TP.HCM giao hàng miễn phí.
 Thời gian giao hàng từ 8h30 đến 18h00 .


 

Thông Số Kỹ Thuật Module Quang SFP+ Ubiquiti Fiber Multi-Mode 10 Gigabit UF-MM-10G

 

 Supported Media   Multi-Mode Fiber 
 Connector Type   (2) LC
 BiDi   Không hỗ trợ
 TX Wavelength   850nm
 RX Wavelength   850nm
 Data Rate   10 Gbps
 Độ xa tối đa của cáp quang    300 m
 Đóng gói

  2 Cái



Liên quan

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Single-Mode UF-SM-1G-S
1.210.000 đ

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Single-Mode UF-SM-1G-S

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Multi-Mode UF-MM-1G
1.050.000 đ

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Multi-Mode UF-MM-1G

UNIFI SÀI GÒN
Trụ sở : 122/29 Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Thời gian làm việc
T2 - CN: 9h00 - 19h00
HOTLINE :
0934.64.8384 - Mr . Xuân (Call - Zalo)
Emaiil : unifisaigon@gmail.com
Thời gian nhận và trả bảo hành từ 11h - 18h

KẾT NỐI VỚI UNIFI SÀI GÒN :