unifisaigon.com
Giỏ hàng

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Multi-Mode UF-MM-1G

Tình trạng : Hết hàng

Giá

1.050.000đ

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Multi-Mode UF-MM-1G


 

Thông Số Kỹ Thuật Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Multi-Mode UF-MM-1G

 

 Supported Media   Multi-Mode Fiber 
 Connector Type   (1) LC
 BiDi   Không hỗ trợ
 TX Wavelength   850nm
 RX Wavelength   850nm
 Data Rate   1,25 Gbps
 Độ xa tối đa của cáp quang    550 m
 Đóng gói

  2 Cái